ताज्या घडामोडी

राज्यातील कृउबा समित्यांच्या सार्वत्रिक निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर येवला, लासलगाव, नांदगाव,मनमाड बाजार समित्यांच्या पदाधिकाऱ्यांशी विचारविनिमय करण्यासाठी *राज्याचे माजी उपमुख्यमंत्री मा आ छगनरावजी भुजबळ साहेब* हेलिकॉप्टर ने येवला दौऱ्यावर आले होते.

राज्यातील कृउबा समित्यांच्या सार्वत्रिक निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर येवला, लासलगाव, नांदगाव,मनमाड बाजार समित्यांच्या पदाधिकाऱ्यांशी विचारविनिमय करण्यासाठी *राज्याचे माजी उपमुख्यमंत्री मा आ छगनरावजी भुजबळ साहेब* हेलिकॉप्टर ने येवला दौऱ्यावर आले होते.
त्याप्रसंगी बैठकीत मार्गदर्शन करताना मा आ भुजबळ साहेब,समवेत माजी खासदार मा समीर भाऊ भुजबळ, माजी आ मारोतराव पवार,प्रदेश सरचिटणीस दिलीप अण्णा खैरे,शिवसेना नेते संभाजीराजे पवार, सहकार नेते श्री अंबादास बनकर , राधाकिसन आप्पा सोनवणे, अरुण मामा थोरात,मोहन शेलार,वसंतराव पवार, साहेबराव मढवई ज्ञानेश्वर शेवाळे आदीसह पदाधिकारी

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR. Bharat Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!