ताज्या घडामोडी

कांदा, द्राक्ष पिकांसह भाजीपाल्याचे पडलेले बाजारभाव व दुसरीकडे वाढत असलेली महागाई विरोधात पार्श्वभूमीवर *चांदवड तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीच्या वतीने शुक्रवार दि.१० मार्च २०२३ रोजी सकाळी १० वाजता पेट्रोलपंप चौफुली मुंबई आग्रा महामार्ग चांदवड येथे रास्ता रोको आंदोलन करण्यात येणार आहे. या आंदोलनास माजी खासदार समीर भुजबळ यांची प्रमुख उपस्थिती

*अत्यंत महत्वाचे*

कांदा, द्राक्ष पिकांसह भाजीपाल्याचे पडलेले बाजारभाव व दुसरीकडे वाढत असलेली महागाई यामुळे शेतकरी व सर्वसामान्य नागरिक अडचणीत सापडला आहे. या पार्श्वभूमीवर *चांदवड तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीच्या वतीने शुक्रवार दि.१० मार्च २०२३ रोजी सकाळी १० वाजता पेट्रोलपंप चौफुली मुंबई आग्रा महामार्ग चांदवड येथे रास्ता रोको आंदोलन करण्यात येणार आहे. या आंदोलनास माजी खासदार समीर भुजबळ यांची प्रमुख उपस्थिती* असणार असून राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीचे पदाधिकारी उपस्थित राहणार आहे. कृपया पत्रकार बांधवांनी उपस्थित रहावे ही नम्र विनंती.

*आपला*

*जनसंपर्क विभाग,*
*राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी, नाशिक.*

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!