ताज्या घडामोडी

मेहरूण परिसरात अज्ञात चोरट्यांनी दुधाची टपरी फोडून रोकड लांबविली

मेहरूण परिसरात अज्ञात चोरट्यांनी दुधाची टपरी फोडून रोकड लांबविली

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरातील मेहरुण परिसरात असलेल्या महादेव मंदिराजवळील दूध डेरीची दुकान फोडून दुकानातील साडे सात हजाराची रोकड आणि मुद्देमाल अज्ञात चोरट्यांनी लांबवला. ही प्रकार मंगळवारी सकाळी ७:३० उघडकिला अली. याबाबत एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला.
अधिक माहिती अशी की, सोनम रवींद्र पाटील, (वय-२६) रा. रामेश्वर कॉलनी जळगाव, यांचे वडिलांचे मेहरुण परिसरातील महादेव मंदिराजवळ विकास दुधाची टपरी असून सोमवार ६ मार्च रोजी दुपारी १:३० वाजता दुधाचे दुकान बंद करून नातेवाईकांकडे लग्नाच्या कार्यासाठी निघून गेल्यानंतर मध्यरात्रीच्या चोरट्यांनी बंद दुधाची टपरी फोडून दुकाने ठेवलेली रोकड व चिल्लर असा एकूण ७ हजार ५०० रुपयांच्या मुद्देमाल चोरून नेला.
हा प्रकार मंगळवारी सकाळी ७:३० वाजता समोर आला.
यावेळी सोनम पाटील व रवींद्र पाटील यांनी दुकानात जाऊन पाहणी केली असता चोरट्यांनी टपरीचे कुलूप तोडून आता प्रवेश करीत सामान फेकल्याचे दिसून आले. सोनम पाटील यांनी एमआयडीसी पोलिसात धाव घेऊन तक्रार दिल्यानंतर गुन्हा दाखल करण्यात आला. पुढील तपास पो.हे. कॉ नितीन पाटील करीत आहे

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!