ताज्या घडामोडी

महाराष्ट्र बँकेच्या सीएसआर फंडातून व येवला नगरपालिकेच्या माध्यमातून बचत गटांच्या महिलांना रोजगार मिळण्यासाठी येवला शहरात कापडी पिशव्या व्हेंडींग मशीन बसविण्यात येत आहे. या व्हेंडींग मशीनचे येवला येथील संपर्क कार्यालयात राज्याचे माजी उपमुख्यमंत्री छगन भुजबळ यांच्या हस्ते लोकार्पण करण्यात आले.*

*महाराष्ट्र बँकेच्या सीएसआर फंडातून व येवला नगरपालिकेच्या माध्यमातून बचत गटांच्या महिलांना रोजगार मिळण्यासाठी येवला शहरात कापडी पिशव्या व्हेंडींग मशीन बसविण्यात येत आहे. या व्हेंडींग मशीनचे येवला येथील संपर्क कार्यालयात राज्याचे माजी उपमुख्यमंत्री छगन भुजबळ यांच्या हस्ते लोकार्पण करण्यात आले.*

यावेळी येवला नगरपालिकेचे मुख्याधिकारी नागेंद्र मुत्केकर, विधानसभा अध्यक्ष वसंत पवार, कार्याध्यक्ष ज्ञानेश्वर शेवाळे, मोहन शेलार, माजी नगराध्यक्ष भोलानाथ लोणारी, संतोष खैरनार, भाऊसाहेब धनवटे, सुनील पैठणकर, मलिक मेंबर, गोटू मांजरे,
सुमित थोरात, संदीप बोंढरे, सचिन सोनवणे, प्रकाश बागल, गणेश गवळी, यांच्यासह पदाधिकारी व महाराष्ट्र बँकेचे अधिकारी उपस्थित होते.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!