ताज्या घडामोडी

दोघे कुविख्यात गुन्हेगार जळगाव जिल्ह्यातून दोन वर्षासाठी हद्दपार

दोघे कुविख्यात गुन्हेगार जळगाव जिल्ह्यातून दोन वर्षासाठी हद्दपार

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव: सामाजिक शांततेला अडसर ठरु पाहणाऱ्या व पोलिस दप्तरी कुविख्यात म्हणून ख्याती असलेल्या दोघा संशयितांना जिल्हा पोलीस अधीक्षक एम. राजकुमार यांनी जिल्ह्यातून दोन वर्षासाठी हद्दपार केले आहे. या कारवाईने गुन्हेगारी वर्तुळात मोठी खळबळ उडाली आहे. संदीप भास्कर ढोके, ( वय-२४) रा. गेंदालाल मिल जळगाव, व विशाल वाल्मीक जाधव, (वय-२३) रा. गेंदालाल मिल जळगाव, अशी हद्दपार करण्यात आलेल्यांची नावे आहेत.
संशयित विशाल व संदीप यांच्याविरुद्ध जबरी हाणामारी यासह गंभीर स्वरूपाचे सात गुन्हे दाखल आहेत. संशय जामिनावर आल्यानंतर पुन्हा टोळीद्वारे दहशत निर्माण करीत असल्याने जळगाव शहर पोलिसांना संबंधितांना हद्दपार करण्याबाबत प्रस्ताव तयार करून तो जिल्हा पोलीस अधीक्षकांकडे पाठवला होता. प्रस्तावाची छन्नी होऊन जिल्हा पोलीस अधीक्षकांनी दोघांना जिल्ह्यातून दोन वर्षासाठी हद्दपार केले. असल्याची माहिती गुन्हे शाखेचे पोलीस निरीक्षक किसनराव नजन पाटील यांनी दिली.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!