ताज्या घडामोडी

स्मार्ट इंडिया इन्स्टिट्यूट व सम्राट फाउंडेशन आयोजित युथ इन्स्पिरेशन समिट २०२३ व राज्यस्तरीय महाराष्ट्र भूषण कार्यगौरव पुरस्कार सोहळा २०२३ दिनांक १२ फेब्रुवारी रोजी महात्मा फुले नाट्यगृहात संपन्न झाला.

फोटो :- तहसिलादार प्रमोदजी हिले साहेब यांनी तालुक्यातील असंख्य वहीवाट व शिव रस्ते मोकळे करुन दिले व गरीबाची जान असनारा अधिकारी एकमेव असा पहावयास मिळाला म्हणून महाराष्ट्राभुषण पुरस्काराणे सन्मानित तर मुख्य संपादक काझी सलिम सर यांनी पोलीस टाईम्स न्युज च्या माध्यमांतुन असंख्य पिडीतांना न्याय मिळवुन दिला पञकारीते बरोबरच समाजसेवा सुद्धा गेल्या विस वर्षापासुन सतत करत आले आत बद्दल आदर्श मुख्य संपादक महाराष्ट्र भुषण पुरस्काराणे सन्मानित

 

स्मार्ट इंडिया इन्स्टिट्यूट व सम्राट फाउंडेशन आयोजित युथ इन्स्पिरेशन समिट २०२३ व राज्यस्तरीय महाराष्ट्र भूषण कार्यगौरव पुरस्कार सोहळा २०२३ दिनांक १२ फेब्रुवारी रोजी महात्मा फुले नाट्यगृहात संपन्न झाला.
या कार्यक्रमाला मा. ना. श्री छगन जी भुजबळ साहेब यांनी सदिच्छा भेट दिली तसेच साहेबांच्या हस्ते दीपप्रज्वलन करून कार्यक्रमाची सुरुवात झाली प्रथम सत्रात मा . सीमा पाटील मॅडम ( माईंड ट्रेनर तसेच मोटीवेशनल स्पीकर तसेच स्टूडेंट काऊन्सिलर ) यांनी मार्गदर्शन केले. तसेच दुपारच्या सत्रात माननीय कचरू जी साळवे विरचक्र पुरस्कार विजेते, मा. किशोर जी दराडे शिक्षक आमदार, माननीय श्री प्रमोद जी हिले साहेब तहसीलदार येवला तसेच मान्यवरांच्या उपस्थितीत कार्यक्रमाचे दीपप्रज्वलन झाले.स्मार्ट इंडिया इन्स्टिट्यूट च्या संचालिका ॲड. प्रा. सौ तेजश्री लासुरे यांनी कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक केले सम्राट फाउंडेशन ची मुहूर्तमेढ ते आत्तापर्यंत चा प्रवास त्यांनी सांगितला या कार्यक्रमाला विविध क्षेत्रातून प्रस्ताव मागवून 230 प्रस्तावातून 40 पुरस्कार्थी ना सन्मानचिन्ह देऊन गौरविण्यात आले.
कार्यक्रमाला माननीय श्री विनायक रावजी लोंढे माजी प्रधान न्यायाधीश जिल्हा व सत्र न्यायालय
उषा ताई शिंदे मार्केट कमिटी अध्यक्ष
रवींद्र दादा जाधव
मा श्री सुशील शिंदे
मा श्री सुरेश धनवटे
मा. श्री सुरेश जी कांबळे
मा प्राचार्य किरण नागरे
कु आम्रपाली पगारे
कापसे उद्योग समूहाच्या अध्यक्षा मिराताई कापसे व अन्य मान्यवर उपस्थित होते.
माननीय श्री रवींद्र दादा जाधव यांनी देखील या कार्यक्रमाचे कौतुक केले.
माननीय किरण जी ठाकरे यांनी सूत्रसंचालन केले तर श्री सागर वाघ यांनी आभार प्रदर्शन केले.
माननीय श्री राहुल जी सोनवणे सर अध्यक्ष सम्राट फाउंडेशन
माननीय श्री बिपीन जी लासुरे सर संचालक स्मार्ट इंडिया इन्स्टिट्यूट
विनोद त्रिभुवन उपाध्यक्ष सम्राट फाउंडेशन
मा. श्री खळे सर मा. मयूर जी पवार सर यांच्या मार्गदर्शनात हा दिमाखदार सोहळा संपन्न झाला.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!