ताज्या घडामोडी

*श्री विश्वकर्मा पांचाळ सुतार समाजातर्फे, डोंबिवली येथे उपवर – वधु व पालक मेळाव्याचे आयोजन*

*श्री विश्वकर्मा पांचाळ सुतार समाजातर्फे, डोंबिवली येथे उपवर – वधु व पालक मेळाव्याचे आयोजन*

*सुहास पांचाळ*ं

डोंबिवली / दि. १० : श्री विश्वकर्मा पांचाळ सुतार समाज, डोंबिवली यांच्या मार्फत उपवर – वधु व पालक मेळाव्याचे आयोजन रविवार, दि. २६ फेब्रुवारी, २०२३ रोजी दु. २.०० ते सायं.६.०० वाजेपर्यंत स्व.आनंदजी दिघे सभागृह, गांधी नगर, डोंबिवली (पूर्व) येथे आयोजित करण्यात आला आहे .
सध्या मुला-मुलींच्या विवाहाचा प्रश्न मोठया प्रमाणात गंभीर विषय झाला आहे. त्याची चिंता प्रत्येक पालकाला भेडसावत आहे. सर्वसाधारपणे असे मानण्यात येते की, परमेश्वर लग्नाच्या गाठी स्वर्गातच बांधत असतो; परंतु मुला-मुलींचा प्रत्यक्ष जोडीदार कोण आहे हे शोधणे मात्र कठीण असते. याची कल्पना आपणांस असतेच. योग्य वधु – वर शोधण्यासाठी श्री विश्वकर्मा पांचाळ सुतार समाजाने आजपर्यंत पालकांना मदत करण्यसाठी खारीचा वाटा उचलला आहे. यांच दृष्टिकोनातून संस्थेतर्फे उपवर -वधु व पालक मेळावा आयोजित करण्याचे आयोजिले आहे.
या मेळाव्यासाठी उपवर -वधु सह पालक (आई – वडील) अशा तीन व्यक्तींनाच हजर राहता येईल. यासाठी त्यांनी दिलेल्या नोंदणी पत्रकात आपली संपूर्ण माहिती, छायाचित्र जोडून सोबत नोंदणी शुल्क रु. ५००/-असेल.
तरी या उपवर – वधु व पालक मेळाव्याचा लाभ सर्व ज्ञाती- बांधवांनी अशी विनंती श्री विश्वकर्मा पांचाळ सुतार समाज, डोंबिवली संस्थेचे अध्यक्ष श्री अरविंद सुतार – ९८६९८०७७२९ व उपाध्यक्ष श्री विजय सुतार – ७०४५५९५९५३ , सचिव श्री विठ्ठल मेस्त्री, खजिनदार श्री प्रणय मेस्त्री, महिला मंडळ अध्यक्ष सौ. स्मिता नवलकर यांनी केली आहे.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!