ताज्या घडामोडी

निमंत्रण मा.पत्रकार/ छायाचित्रकार विशेष निमंत्रीत स्व.लता दीदी यांच्या प्रथम स्मृती दिनानिमित्त स्वर मंगेशाचे

नाशिक - कलांगण चॅरिटेबल ट्रस्ट पुणे यांचे वतीने भारतरत्न लता दीदी यांच्या प्रथम स्मृतिदिना निमित्त

निमंत्रण मा.पत्रकार/ छायाचित्रकार विशेष निमंत्रीत स्व.लता दीदी यांच्या प्रथम स्मृती दिनानिमित्त स्वर मंगेशाचे
नाशिक – कलांगण चॅरिटेबल ट्रस्ट पुणे यांचे वतीने भारतरत्न लता दीदी यांच्या प्रथम स्मृतिदिना निमित्त शुक्रवार दि.3 फेब्रुवारी रोजी सायं 6 वा. स्वर मंगेशाचे या सांगितीक विनामूल्य कार्यक्रमाचे आयोजन महाकवी कालिदास कला मंदिर येथे मंगेशकर पाचही भावंडांवर आधारित हा कार्यक्रम आहे. याची निर्मिती संकल्पना गायिका चैत्राली अभ्यंकर यांची आहें.यात त्यांच्या सोबत मुंबईचे गायक ऍड.अमित दाते आणि नाशिक मधील गायक संदीप थाटसिंगार गायन, साथ करणार आहे. वादयवृंद संयोजन रागेश्री धुमाळ यांचे असून अनिल धुमाळ,आदित्य कुलकर्णी,अभिजीत शर्मा,महेश कुलकर्णी, साथ संगत करनार आहे. संहिता लेखन प्रवीण जोशी यांचे असून अभिवाचन अक्षय वाटवे करतील. रसिकांनी उपस्थित राहून दीदींना आदरांजली वहावी असं निमंत्रण संयोजकांनी केलं आहें.या कार्यक्रमच्या विनामूल्य प्रवेशिका कालीदास सभागृहात उपलब्ध आहे.अधिक माहितीसाठी
8669025606 येथे संपर्क साधवा व उपस्थित रहावे असे आवाहन आयोजकांनी केले आहे.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!