ताज्या घडामोडी

भरधाव ॲम्बुलन्सने उडवले; कुसुंब्यातील विवाहिता ठार

भरधाव ॲम्बुलन्सने उडवले; कुसुंब्यातील विवाहिता ठार

प्नतीनीधी शाहिद खान    जळगाव 

जळगाव शहरातील कुसुंबा येथील ४८ वर्षीय महिलेला भरधाव ॲम्बुलन्सने जोरदार धडक दिल्याने जागी ठार झाल्याची घटना शुक्रवारी चे जानेवारी रोजी सकाळी ८:३० सुमारास घडली.
नातेवाईकांना दिलेली माहिती अशी की, जळगाव तालुक्यातील कुसुंबा येथे संगीता केलास पाटील ( वय-४८) या आपल्या पती केलास लक्ष्मण पाटील, व सासू इंदुबाई आणि मुलगा शुभम यांच्या वास्तव्याला होत्या. गेल्या ८ दिवसापासून केलास पाटील हे आजारी असल्यामुळे त्यांना जिल्हा शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात दाखल करण्यात आले आहे. त्यामुळे संगीताबाई पाटील हा आज शुक्रवार ६ जानेवारी रोजी सकाळी ८:३० वाजता सासू इंदुबाई यांच्यासोबत शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात येण्यासाठी निघाले होत्या. कुसुंबा गावातून येत असताना भरदा वेगाने येणाऱ्या ॲम्बुलन्स क्रमांक ( एमएच १९ सीवाय ७०९१) ने जोरदार धडक दिली. या धड्याचे संगीताबाई यांच्या डोक्याला गंभीर दुखपत झाल्याने त्या जागीच ठार झाल्या. ही घटना घडल्यानंतर त्याच ॲम्बुलन्सतुन संगीताबाई पाटील यांचे मृतदेह शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात दाखल करण्यात आला तपासणी ती वैद्यकय अधिकारी यांना मयत घोषित केले. जिल्हा शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात नातेवाईकांनी एकच गर्दी केली होती. याबाबत एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात अकस्मात मृत्यू नोंद करण्यात आली आहे. पुढील तपास एमआयडीसी पोलीस ठाण्याचे पीएसआय शेख अनिस करीत आहे.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!