ताज्या घडामोडी

इंजीनियरिंगच्या पेपर देण्यासाठी जाणारा तरुण अपघातात ठार; दुसरा गंभीर जख्मी

इंजीनियरिंगच्या पेपर देण्यासाठी जाणारा तरुण अपघातात ठार; दुसरा गंभीर जख्मी

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव: मेकॅनिकल इंजिनिअरिंगच्या पेःपर देण्यासाठी जात असलेल्या तरुणांच्या दुचाकीला आयशर ट्रकने धडक दिली या धडकेनंतर दुचाकी समोरून येणाऱ्या ट्रॅक्टरच्या खाली येत दुचाकी सवार तरुणांच्या दुर्देवी मृत्यू झाला आहे. जळगाव शहरातील खोटे नगर जवळी वाटिका आश्रम समोर राष्ट्रीय गुरुवारी दुपारी १ वाजेच्या सुमारास हा अपघात झाला.
प्रशांत भगवत तायडे (वय-३०) रा. गहू खेडा ता. रावेर जिल्हा जळगाव, असे मयत तरुणाचे नाव आहे. जयेश द्वारकानाथ पाटील (वय-२३) रा. गहुखेडा ता. रावेर. हा या अपघात गंभीर जखमी झाला आहे.
याबाबत अधिक माहिती अशी की, प्रशांत तायडे आणि जयेश पाटील हे दोघे मित्र रावेर तालुक्यातील गहूखेडा येथील रहिवाशी आहे. दोघेजण धरणगाव तालुका येथील चिंचपूरा येथील आबासाहेब शिवाजीराव सिताराम पाटील इन्स्टिट्यूट ऑफ पॉलिटेक्निक येतो मेकॅनिकल इंजिनिअरिंग डिप्लोमा च्या दुसऱ्या वर्षात शिकत आहेत. गेल्या तीन दिवसापासून त्यांचे डिप्लोमा चे पेपर सुरू आहेत. आ शुक्रवारी तिसरा पेपर असल्याने दोघे मित्र सकाळी गहू खेडा येथुन दुचाकी क्रमांक (एमएच क्र. १९ सीपी २३५५) जळगाव मार्गे चिंचपुर येतो जाण्यासाठी निघाले. यादरम्यान वाटेतच दुपारी १ वाजेच्या सुमारास जळगावातीव खोटेनगर जवळील वाटिका आश्रम समोरील राष्ट्रीय महामार्गावर भरधाव आयशर क्रमांक ( एमएच १९ सीवाय ८१६७) ने दुचाकी ला मागून धडक दिली. धडकेनंतर दुचाकी वरील दोघेजण रस्त्यावर पडले. तर दुचाकी सवार प्रशांत थेट समोरून येणाऱ्या खडीने भरलेले ट्रॅक्टर ( क्र. एमएच १९ एन एन २४३८) खाली आला. यात प्रशांत याच्या डोक्यावरून ट्रॅक्टरचे पुढचे चाक गेल्याने या भीषण अपघातात थेट प्रशांत याच हेल्मेटचं डोक शरीरापासून वेगळ्या होऊन रस्त्यावरील पडला होता. तर मागे बसलेल्या त्याच्या मित्र जयेश पाटील हा गंभीर जखमी झाला.
घटनेची माहिती मिळाल्यानंतर जळगाव तालुका पोलीस ठाण्याचे पोलीस उपनिरीक्षक नयन पाटील, पोलीस हेडकॉन्स्टेबल अनिल फेगडे, अनिल मोरे, प्रवीण पाटील, या पोलीस कर्मचाऱ्यांनी घटनास्थळी धावून घेऊन पंचनामा केला मृतदेह तसेच जखमी झालेल्या जयेश पाटील याला तातडीने रुग्णालयात हलविण्यात आले.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!