ताज्या घडामोडी

शिरसोलीत लाखाच्या दागिण्यांवर चोरट्यांचा डल्ला

शिरसोलीत लाखाच्या दागिण्यांवर चोरट्यांचा डल्ला

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरात शिरसोली खासगी नोकरदाराच्या बंद घरतुन चोरट्यांनी सोन्याचे दागिने आणि रोकड व १ लाखांचा मुद्देमाला लांबवला. या प्रकरणी सोमवारी २६ डिसेंबर रोजी सायंकाळी ७:०० वाजता एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात अज्ञात चोरट्यांनीविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
अधिक माहिती अशी की, प्रभाकर आनंदा पाटील (वय-५३) रा. शिरसोली जि. जळगाव हे आपल्या परिवारासह वास्तवल्या असून खाजगी नोकरी करून आपला उदरनिर्वाह करतात. सोमवार २६ डिसेंबर रोजी सायंकाळी ७:३० वाजता ते दुपारी दोन वाजेच्या दरम्यान त्यांचे घर बंद असताना अज्ञात चोरट्यांनी घरात प्रवेश करीत सोन्याचे दागिने चांदीचे कडे आणि २० हजारांची रोकड असा एकूण १ लाख रुपये किंमतीची मुद्देमाल लांबवला. हा हा प्रकार घडल्यानंतर प्रभाकर पाटील यांनी लागलीच एमआयडीसी पोलीस त्यानंतर घेऊन तक्रार दिली. पुढील तपास हावलदार जितेंद्र राठोड करीत आहे.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!