ताज्या घडामोडी

गोळीबार करणाऱ्या दोन संशयित जिल्हापेठ पोलिसांच्या ताब्यात

गोळीबार करणाऱ्या दोन संशयित जिल्हापेठ पोलिसांच्या ताब्यात

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरातील जी.एस मैदानावर तरुणाला बेदम मारहाण करून फरार असलेल्या दोन संशयित आरोपींना जिल्हापेठ पोलीस ठाण्यात शोधपथकाने बुधवारी २१ डिसेंबर रोजी ४ वाजता भुसावळातुन अटक केली आहे. अधिक माहिती अशी की, जळगाव शहरातील टॉवर चौक ते चैबे शाळेदरम्यान असलेल्या अतिक्रमण काळण्याबाबत भगवान काशिनाथ सोनार (वय-३९) रा. शिवाजीनगर जळगाव यांनी महापालिकेत तक्रार दिली होती. रविवारी ११ डिसेंबर रोजी रात्री ११:३० वाजेच्या सुमारास जी.एस मैदानावर मुख्य गेटजवळ भगवान सोनार याला पंकज उर्फ ढेक्या सूरेश पाटील रा. शिवकॉलनी जळगाव, याने महापालिकेत दिलेल्या तक्रारीवरून मारहाण केली. तर पंकज पाटील सोबत असलेल्या किरण शंकर खर्चे रा. सुप्रीम कॉलनी जळगाव, याने त्याच्या हातातील बंदुकीने फायर केले. फायर केल्याचे पाहताच भगवान सोनार याने आरडोआओरडा करत एसबीआय बँकेच्या चौकाकडे पळत सुटला. त्यानंतर पंकज पाटील आणि किरण खर्चे यांनी त्याच्या पाठलाग पुन्हा गोळीबार केला. अंधाराचा फायदा घेत दोन्ही फरार झाले होते. या प्रकरणी जिल्हापेठ पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. या गुन्ह्यांनतर दोन्ही संशयीत आरोपी हे फरार झाले होते.
जिल्हा पेठ पोलीस ठाण्याचे शोध पथकाने तांत्रिक विश्लेषण व गोपनीय माहितीच्या आधारे बुधवारी २१ डिसेंबर रोजी ४ वाजेच्या सुमारास जिल्हापेठ पोलीस ठाण्यात पोलीस उपनिरीक्षक गणेश देशमुख, पोलीस नाईक जुबेर तडवी, पोलीस शिपाई अमीत मराठे, यांनी संशयित आरोपी पंकज उर्फे ढेक्या सुरेश पाटील, रा. शिव कॉलनी जळगाव आणि किरण शंकर खर्चे रा. सुप्रीम कॉलनी जळगाव यांना अटक केली. आहे दोघांना न्यायालयात पोलीस कोठडी सुनावली आहेत.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!