ताज्या घडामोडी

शिरसोली रस्त्यावर भीषण अपघात दीड वर्षाच्या बालकाच्या मृत्यू दुचाकीस सवार गंभीर जखमी

शिरसोली रस्त्यावर भीषण अपघात दीड वर्षाच्या बालकाच्या मृत्यू दुचाकीस सवार गंभीर जखमी

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरात शिरसोली रस्त्यावरील एल एच पेट्रोल पंप समोर जळगावकडे निघालेल्या दुचाकी स्वारला मालवाहतूक वाहनाने जोरदार धडक दिल्याने दुचाकी वरील दीड वर्षाच्या मुलाच्या जागीच मृत्यू झाला. तर दुचाकी सवार गंभीर जखमी झाला आहे. घटना रविवारी ११ डिसेंबर रोजी सायंकाळी ५:३० वाजता सुमारास घडली. घटनेची माहिती मिळाल्यानंतर नातेवाईक व मित्रपरिवार जिल्हा वैद्यकीय महाविद्यालयात एकच गर्दी केली होती. शेख अली शेख शरीफ ( वय वर्ष दीड ) रा. फातिमानगर जळगाव असे मृत्यू झालेल्या बालकाचे नाव आहे तर शेख अमीन शेख आरिफ हे जखमी झाले आहे.
अधिक माहिती अशी की, शेख अमीन शेख आरिफ यांना १५ दिवसांपूर्वीच मुलगी झाली होती. त्यामुळे मुलीला पाहण्यासाठी रविवारी ११ डिसेंबर रोजी सकाळी ११ वाजता सासरवाडी शिरसोली येथे त्यांच्या भाऊचा मुलगा शेख अली शेख शरीफ याला सोबत घेऊन गेले. मुलीला बघण्यानंतर पुन्हा दुचाकी जळगावकडे येत असताना. सायंकाळी ५:३० वाजेच्या सुमारास जळगाव शिरसोली रस्त्यावरील एल एस पेट्रोल पंपाजवळुन जात असताना मागून भरधाव वेगाने येणाऱ्या मालवाहतूक छोटा हत्ती क्रमांक ( एमएच १९ सी वाय ३२९०) या वाहनाने जोरदार धडक दिले. या धडके दुचाकी वरील दीड वर्षाच्या चिमुकला शिकली हा रोडवर पडल्याने डोक्याला गंभीर दुखापत झाली. या त्याच्या जागीत मृत्यू झाला. तर शेख अमीन गंभीर जखमी झाले.
अपघात घडल्यानंतर नातेवाईकांनी तातडीने घटनास्थळी धाव घेऊन बालकाच्या मृत जिल्हा शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात रवाना करण्यात आला यावेळी जिल्हा शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात नातेवाईकांची प्रचंड गर्दी केली होती. याबाबत एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात अक्समात मृत्यूची नोंद करण्यात आली आहे.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!