ताज्या घडामोडी

रामेश्वर कॉलनीत खुनाच्या प्रयत्न करणाऱ्या फरार आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेच्या जाळ्यात

रामेश्वर कॉलनीत खुनाच्या प्रयत्न करणाऱ्या फरार आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेच्या जाळ्यात

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरातील रामेश्वर कॉलनी धारदार शास्त्राने हल्ला चढवत जीवे ठार मारण्याची प्रयत्न केल्याचे घटनेतील फरार आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पथकाने अटक केली आहे. विशाल संजय पवार (वय- २१) रा. मेहरुण भिलाटी जळगाव असे अटक करण्यात आलेल्या आरोपीचे नाव आहे.
४ डिसेंबर रोजी सायंकाळी अकरा वाजता सुमारास रामेश्वर कॉलनी परिसरातील प्रियंका किराणा दुकान जवळ जुन्या वादातून पाच जणांनी केलास विश्राम चव्हाण यांच्यावर धारदार शास्त्राने प्राणघात हल्ला केला होता. या हल्ल्या प्रकरणी तुषार सोनवणे, प्रतीक पाडुंळे, दादु सपकाळे, नयन येवले, आणि विशाल सोनवणे, अशा ५ जणांना विरुद्ध एमआयडीसी पोलीस स्टेशनला विविध कलमाखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या घटनेनंतर चौघांना एमआयडीसी पोलिसांच्या गुन्हे शोध पथकाने अटक केली होती. यापैकी विशाल सोनवणे हा गुन्हा घडल्यापासून फरार होता. स्थानिक गुन्हे शाखेचे पोलीस निरीक्षक किसनराव नजन पाटील यांच्या मार्गदर्शनाखाली पो.हे.कॉ विजय सिंग धनसिंग पाटील, पो.हे.कॉ सुधाकर रामदास अंभोरे, पो.हे.कॉ जितेंद्र राजाराम पाटील, पो.हे.कॉ बाबुराव मेढे, पो.हे.कॉ अक्रम याकुब शेख, महेश आत्माराम महाजन, पोना नितीन बाविस्कर आदींच्या पथकाने फळावर हल्लेखोर विशाल सोनवणे यास मेहरुण भिलाटी परिसरातून शिताफीने अटक करण्यात आली आहे. त्याला एमआयडीसी पोलिसांच्या ताब्यात देण्यात आले आहे

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!