ताज्या घडामोडी

अविष्कार विद्यापीठ स्तरीय संशोधन स्पर्धा २२-२३ साठी मनमाड महाविद्यालयाच्या संशोधन प्रकल्पाची निवड*

*अविष्कार विद्यापीठ स्तरीय संशोधन स्पर्धा २२-२३ साठी मनमाड महाविद्यालयाच्या संशोधन प्रकल्पाची निवड*
पोलीस टाईम्स न्यूज /सुनिलआण्णा सोनवणे

*चांदवड:* सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठांतर्गत विद्यार्थ्यांमध्ये संशोधन वृत्ती वाढविण्या साठी संशोधन स्पर्धा राबवली जाते, या अंतर्गत दिनांक ५ डिसेंबर २०२२ रोजी जिल्हास्तरीय आविष्कार स्पर्धेचे नाशिक येथे आयोजन करण्यात आले होते , स्पर्धेत महात्मा गांधी विद्यामंदिर संचलित कला विज्ञान व वाणिज्य महाविद्यालय मनमाड च्या संशोधक प्रकल्पाची विद्यापीठ स्तरावर स्तुत्य निवड झालेली आहे. प्युअर सायन्स विभागात प्रज्ञा विंचू, नेहा पठाडे, सुचिता बगदाने, वैष्णवी दराडे (पदव्युत्तर,रसायनशास्त्र विभाग ) यांच्या संशोधन प्रकल्पाची निवड झालेली आहे.

विद्यापीठ स्तरीय निवड झालेल्या प्रकल्पांची पुढील स्पर्धा दिनांक १३ डिसेंबर २०२२ रोजी जाधव क्रीडा संकुल सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ पुणे येथे होणार आहे या स्पर्धेतील सर्व यशस्वी विद्यार्थी तसेच महाविद्यालयातील एआरसी समन्वयक प्रा. डॉ. जे डी वसईत, विद्यार्थ्यांचे मार्गदर्शक प्रा. रोहित शिंदे, डॉ. राहुल शिंदे, विभागप्रमुख डॉ. बी. एस. देसले, या सर्वाचे महात्मा गांधी विद्यामंदिर संस्थेचे जनरल सेक्रेटरी, समाजश्री डॉ. प्रशांतदादा हिरे, मा .शिक्षक आमदार संस्थेचे समन्वयक डॉ.अपूर्वभाऊ हिरे, डॉ.अद्वय आबा हिरे-पाटील, विश्वस्त व जनसंपर्क प्रमुख मा.संपदादीदी हिरे, संस्थेचे उपाध्यक्ष प्राचार्य डॉ. हरीष आडके, सहसचिव डॉ.व्ही. एस. मोरे, महाविद्यालयीन विकास समितीचे संस्था प्रतिनिधि प्राचार्य. डॉ. बी .एस. जगदाळे, महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ. ए. व्ही पाटील, उपप्राचार्य डॉ. पी जी. आंबेकर यांनी अभिनंदन करून पुढील स्पर्धे साठी शुभेच्छा दिल्या आहेत.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!