क्राईम

अता पञकारांना धमकावले तर तुरुंगात जावे लागेल ,प्रधानमंञी ने केले सुचित प्रशासनास केले पाचारण

मुंबई सध्या भारत देशात पञकारां बहुत हल्ले, व राजकीय दबाव तंवापरुन अगदी ग्रा.प.चे सरपंच, नगरसेवक पासुन ते विधान सदन, लोक सभा सदस्यांपर्यन्त पञकारांना धमकावणे हल्ले करणे सुरुच आहेत ..म्हनु सरकारणे पञकारांचे सरक्षणा साठी पाउल उले आहेत ते ऐसे

: उच्च्तकाच्या टीका रूपांतरण पंतप्रधान और मुख्य मंत्र्यांनीही जहीर केले आहे की पत्रकारांना शिविगाळ, धामकी तसेच वैध वर्तन करनाऱ्यांना मोठी किमत मोजावी लग्नार असून रू। यासंदर्भात प्रेस कौन देश के कैबिनेट सचिव, गृह सचिव, मुख्य सचिव, मुख्य सचिव और सर्व राज्य गृह सचिव या सूचना पाठ्यविद्यालय है। पत्रकार रैकेट तुरंगात पाठविण्यात येनार एक पत्रकार धमाकावल्या प्रकरण अटक कर्यात आलेल्यांना सहजी जामीन मिळणार नसल्याचे नमौत कर्यात आहे। गैर-प्रतिवर्तन करनाऱ की राजनीति कर्मचाऱ्यांवर एफ आय आर नोंदवला जेल नाहीतर एम एस पी (एमएसपी) वरती करवाई केली जेल।

यासंदर्भात प्रेस कौनसिलने देश के कैबिनेट सचिव , गृहसचिव , मुख्य सचिव और सर्व राज्यांच्या गृहसचिवांना सूचना पाठविल्या असून पत्रकारोंसोबत पोलीस किन्वा निमलष्करी दलकदून होणाराचार हिंसा खपून घेतलाणार नाही ऐसे स्पष्ट पने नमौत आले आहे। पापराज़ी ने पोलीसैनी केलेला हिंसाचार को फैलाते हुए मीडिया के स्वातंत्र्याधिकार के उल्लंघन का उल्लंघन करते हुए जेल भेज दिया। जो घटने वाला कलम 19 में देंयात आला आहे। और घटनेच्या ह्या कलमा नुसार गैर-परिवर्तन करनाऱ्या पोलीस किंवा अधिकाऱ्यांवर फौजदारी गुन्हा दखल केला जेल ऐसे स्पष्ट कर्यात आले आहे।

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!