ताज्या घडामोडी

मुस्लिम कब्रस्तान साफसफाई अभियानाला सुरुवात- मुस्लिम तरुणांनी शामिल व्हावे – इदगाह ट्रस्ट*

*मुस्लिम कब्रस्तान स्पष्ट अभियानाला सुरुवात-मुस्लिम तरुणांनी शामिल व्हावे – इदगाह ट्रस्ट*

प्रतिनिधी अफरीदी खान

जगगाव शहरातील सर्वात मोठी कब्रस्तान म्हणजे अजिंठा चौक एसटी वर्कशॉप समोर असली कब्रस्तान में पावसाळा संप्ल्यानंतर वह ठिकाणी झाडी झुडपे वाढूनजात त्यामुळे कब्रस्तानचेसफाई अभियानाला रविवार 27 नवंबर रोजीबर रोजीरुवात करण्यात आली आहे।
येणारा रविवारी म्हणजे 4 डिसेंबर रोजी कब्रस्तान में स्पष्टसफाई अभियान राबवले जाणार असल्याने मुस्लिम कब्रस्तान ईदगाह ट्रस्ट के अध्यक्ष वहाब मलिक व सचिव फारूक यानी कळविले असून जाळगाव शहरतील तमाम मुस्लिम घुमाना त्यांनी आवाहन केले आहे की रविवारी 4 डिसेंबर सकाळी 8 ते 10दो तास आप या स्पष्ट अभियान में उपस्थिति प्रत्यक्ष राहून सहभाग नोंदवावा।

*27 नोव्हेंबर च्या स्पष्ट शेख अभियान में यांची हुई उपस्थित*
ईदश ट्रस्ट के सचिव फारुक व सहसचिव अनीस शाह, से सर्विस चे मुनाफल्स, अक्सा फाउंडेशन चे एडवोकेट मार्केट, यांच्या सह मोहम्मद वसीम, याकूब खान, इस्रार देशमुख, आबिद खाटीक, जबी खाटीक, परवेज खान, शेख शेख शेख, आबिद सुलेमान पटेल, आबिद, समीर व लहान बालक अबूतला यांची उपस्थित।

फोटो कॅमिशन
कब्रस्तान साफसफाई करता शेख शेखे शेयर फारुक, अनीस शाह सह सेल्स युनियनचे मुनाफ, आमिर, अबू तलहा, मोहम्मद वसीम संलग्न दिसत आहे।

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!