आरोग्य व शिक्षण

हेरले येथे तब्बल बत्तीस वर्षांनी शाळा भरली

 

 

हेरले येथे तब्बल बत्तीस वर्षांनी शाळा भरली.

 

हातकणंगले तालुका प्रतिनिधी राहुल घोलप

हातकलंगले तालुक्यातील येथे हेरले हायस्कूल हेरले माजी विद्यार्थी व विद्यार्थिनी इयत्ता दहावी 1989 ते 90 या सालातील विद्यार्थ्यांचा स्नेह मेळावा आयोजित केला होता. कार्यक्रमाची सुरुवात क्रांतीज्योती सावित्री फुले व सरस्वती प्रतिमेचे पूजन करून कार्यक्रमाची सुरुवात करण्यात आली या मेळाव्यात शिक्षक व शिक्षिका यांचा सत्कार माजी विद्यार्थ्यांच्या हस्ते करण्यात आले. विद्यार्थ्यांनी व विद्यार्थिनी यांनी दहावीनंतर शेती ,नोकरी, व्यवसाय असे सर्वांनी आपला परिचय करुन दिला त्यावेळी विद्यार्थिनी मनोरंजनात्मक गाणी , विनोद, असे विविध प्रकारचे कला कौशल्य विद्यार्थिनी व विद्यार्थ्यांनी दाखवायचा प्रयत्न केला. या कार्यक्रमाची सूत्रसंचालन आर. एस. कांबळे, व प्रास्ताविक प्राध्यापक प्रभुदास खाबडे यांनी केले हेरले हायस्कूलचे शिक्षक व शिक्षिका घोडके मॅडम, मगदूम मॅडम, आटपाडे सर, लांजेकर सर,आवळे सर, कोळेकर सर, माजी विद्यार्थी विद्यार्थिनी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!