ताज्या घडामोडी

अल्पवयीन मुलीचा विनयभंग करणाऱ्या संशयिताला अटक

अल्पवयीन मुलीचा विनयभंग करणाऱ्या संशयिताला अटक

प्रतिनिधी शाहिद खान

जळगाव शहरात तांबापुरा परिसरात राहणारे 15 वर्षे अल्पविन मुलीच्या दारूचे नशेत हावभाव करून विनयभंग केल्याप्रकरणी एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.
या गुन्हा आतील संक्षेत आरोपी तब्येत उर्फ अच्छू इब्राहिम शेख याला एमआयडीसी पोलिसांनी भडगाव येथून आज रविवारी 16 ऑक्टोबर रोजी दुपारी अटक केली आहे.
एमआयडीसी पोलिसांनी दिलेली माहितीनुसार शहरातील तांबापुरा परिसरात एका भागात 15 वर्षे प्रवीण मुलगी ही आपल्या परिवारास राहिला आहे. गुरुवार 13 ऑक्टोबर रोजी सकाळी 9:30 वाजेच्या सुमारास अल्पवयीन मुलगी तिच्या घरासमोर उभी असताना तबरेज़ उर्फ अच्छू इब्राहिम शेख हा दारूचे नशेत घराच्या अंगणात उभा राहिला आणि मुलीकडे पाहून डोळा मारला. तसेच तिच्या हात पकडून तिला लज्जा पण होईल असे कृत्य करून विनयभंग केला. या प्रकारांनी संक्षेत आरोपी तब्येत उर्फ अच्छु शेख यांच्या विरोधात एमआयडीसी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. गुन्हा दाखल झाल्यापासून संसद आरोपी तबरेज़ हा फरार होता एमआयडीसी पोलीस ठाण्याचे पोलीस निरीक्षक प्रताप शिखरे यांना मिळालेले गोपनीय माहितीच्या आधारे शाखेचे पोलीस कर्मचारी पोलीस पो.हे.कॉ अल्ताफ पठाण, पो. कॉ किशोर पाटील, यांनी संशयत आरोपी तबरेज उर्फ अच्छू इब्राहिम शेख, याला रविवारी 16 ऑक्टोबर रोजी भडगाव येथून अटक केली आहे त्याचा विरुद्ध गु.रा.नं 742 /202 भा.द.वि.पु कलम 354,510 दाखल झाला आहे पुढील तपास पोलीस उपनिरीक्षक निलेश गोसावी करीत आहे

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!