ताज्या घडामोडी

उज्जैनकर फाउंडेशनचे दुसरे अखिल भारतीय शिव मराठी साहित्य संमेलन होणार पन्हाळा परिसर जिल्हा कोल्हापूर येथे संमेलनाचे उद्घाटक डॉ. ज्ञानेश्वर मुळे साहेब नवी दिल्ली तर अध्यक्ष ज्येष्ठ साहित्यिक कथाकार श्री दि.बा. पाटील कोल्हापूर यांची निवड

कोल्हापूर व्यवस्थापक प्रतिनिधी : सुनील सामंत

शिवचरण उवायनकर वाइव चिकित्सक डॉक्टर यैनी भारतीय शिव मराठी साहित्य संमेलन मेलन द न्यूट पंच जाचपती के पुरे राज्य में न्यूट पंच जाचपहीर के पुरे येतिं डॉ. . श्रीकांत पाटील कोल्हापुर जिल्ह्याचे तालमेल परशराम अँबी सरनेशनल डॉ. प्राप्त शिक्षक बाल साहित्य मा.ग. गुरुव सुप्रसिद्ध शिल्पकार एम.डी. रैन प्रकाश पाटील विष्ववर सं मेल सं मेल सं मेल संसं मेल संसं मेल संसं मेल संसं मेल संसं मेल में मिला गुण या विष्वर संमेलन संप्रस उज्जैन य्यानी प्रास्ताविकट सांगितले की, उज्जैन भारतीय कीटाणु हेय्यातील वायु मेलन आहे हाई उच्चा आहे 27 फेब्रुवारी 2022 मराठी भाषा गुरु संतानिमित्त ऋत्वी नगर येनेटिका केल्या हिले राज्य वायु वायु कक्षा प्रयोगशाला मेलन वाइटाई नगरी ठांड़ा पहिंत ला गलच कुंड जून 2 दो लेमि जागत स्थित वायु कक्षा में प्रवेश करती है। शिव मराठी साहित्य सं मेलनाच्यंतांगी और वेल्यं त्वांतर कोलापूर येथील संमेलन सुद्धा नुकते जाचच्र करण्यात आले हे आप वेल्या वासा वासा फार मो मूल वाच्याचे सर म्हणतांगी और वेल्यं पूरशीयंपास मेन्यून और मान। उज्जैनकर य्यानी या सं मेलनाच्या पदाधिकाऱ्यांचे नाम जाहीर केले या सं मेलनाचे उद्घाटक डॉ. ज्ञान मुळे साहेब नवी दिल्ली सं मेलनेश्वर, कथाकार श्री दि. बा. पाटील कोलापूर अतिथि श्री एन के भोसले सरचिव संजीवनी नॉलेज सिटी न्न्हाळा एडिय़ैटिव प्राणी करण्यात आली। श्रीकांत पाटील यनी संमेलना विषयी सविस्ता मार्गदर्शक केले व सं मेलनाच्या संपूर्ण पार्श्व भूमी विषयी चर्चा करण्यात आली या झू मिटींगला चे महाराष्ट्र राज्य के अध्यक्ष डॉ. सतीश तात्यां व सदस्य तचच जोगावला व बुलढाणार डॉ. बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। श्रीकांत पाटील यनी संमेलना विषयी सविस्ता मार्गदर्शक केले व सं मेलनाच्या संपूर्ण पार्श्व भूमी विषयी चर्चा करण्यात आली या झू मिटींगला चे महाराष्ट्र राज्य के अध्यक्ष डॉ. सतीश तात्यां व सदस्य तचच जोगावला व बुलढाणार डॉ. बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। श्रीकांत पाटील यनी संमेलना विषयी सविस्ता मार्गदर्शक केले व सं मेलनाच्या संपूर्ण पार्श्व भूमी विषयी चर्चा करण्यात आली या झू मिटींगला चे महाराष्ट्र राज्य के अध्यक्ष डॉ. सतीश तात्यां व सदस्य तचच जोगावला व बुलढाणार डॉ. बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। सतीश तात्यां व सदस्य तचच जोगावला व बुलढाणार डॉ. बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। सतीश तात्यां व सदस्य तचच जोगावला व बुलढाणार डॉ. बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले। बागल य्यानी कोलाप्परंना धन्यवाद देऊन सर्ववर कंपाउंड केले झूम मिचचे बागान के सदस्य संचालन जॉम प्रा. डॉक्टर बादशाह कांकरिया यानी केले।

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!