ताज्या घडामोडी

गुनवंत शिक्षक पुरस्काराचे मानकरी श्री संदीप हिरे सर

प्रतीनिध देविदास निकम

नाशिक येथील प्रसिद्ध असेलेले परशुराम सायखेडकर नाट्यगृह येथे केंद्रीय आरोग्य मंत्री मा. नामदार डाॅ . भारतीताई पवार व माननीय नामदार नरहरी झिरवाळ साहेब व मान्यवरांच्या समवेत दिपप्रज्वलन करतांना श्रीमती मोरे मॅडम. जिल्हा प . शाळा चांदोरी ता.निफाड .
जिल्हा गुणवंत शिक्षक पुरस्कार सन. 2021.मा.नामदार डाॅ. भारतीताई पवार (केंद्रीय आरोग्य राज्यमंत्री) यांच्या शुभहस्ते सपत्नीक स्विकारतांना श्री.संदीप कडू हिरे (जि.प.शाळा चांदोरी ता.निफाड)व सौ.जयश्री हिरे (मोरे )व व्यासपीठावर उपस्थित मान्यवर मा.नामदार नरहरी झिरवाळ साहेब (उपाध्यक्ष विधानसभा.) मा.मनिषाताई पवार (माजी सभापती जि.प.नाशिक ) मा. लिना बनसोड मॅडम (मुख्यकार्यकारी अधिकारी जि.प. नाशिक) मा. रविंद्र परदेशी साहेब (उप. मुख्यकार्यकारी अधिकारी जि.प. नाशिक) मा. कनोज साहेब ( शिक्षणाधिकारी प्राथ )

Share

Chief Editor Kazi Salim Allauddin 9850140788 येवलाco Chif Editor DR..AFAZAL Devalekar Sarkar Mumbai +919004737999

आमचे आपल्या साठी अमुल्य प्रकाश poicetimes.co.in

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!